നടൻ നസിറുദ്ധീൻ ഷാ മതഭ്രാന്തനെന്നു വിളിച്ച് നടൻ മുകേഷ് ഖന്ന. ഇന്ത്യയിൽ മുസ്ലീം വിശ്വാസികൾ സുരക്ഷിതല്ലെന്ന് നസിറുദ്ധീൻ ഷാ പറഞ്ഞതിനോട് പ്രതികരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം. തന്റെ യൂട്യൂബ് ചാനലായ ഭീഷ്മ ഇന്റർനാഷണലിലൂടെയാണ് നസിറുദ്ധീൻ ഷായുടെ മതാന്ധതയെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചത് . എഫ്ടിഐഐയിൽ നസീറുദ്ദീൻ തന്റെ സഹപാഠിയാണെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. എന്നാൽ ഇന്ന് നസീറുദ്ദീൻ ഷായെ കാണുകയും കേൾക്കുകയും ചെയ്യുന്നത് അമ്പരപ്പോടെയാണ്. എല്ലാത്തരം വേഷങ്ങളും ചെയ്യുന്നതുകൊണ്ട് ഒരു കലാകാരന് ജാതി-മതമില്ലെന്നാണ് കരുതിയിരുന്നത്. എന്നാൽ ഇന്ന് നസീറുദ്ദീൻ ഷാ ഒരു മഹാനടനിൽ നിന്ന് മതഭ്രാന്തനായി മാറുന്നത് കാണുമ്പോൾ അത്ഭുതപ്പെടുന്നുവെന്നും മുകേഷ് ഖന്ന പറഞ്ഞു.“നസീറുദ്ദീൻ ഷായെ കണ്ടതിന് ശേഷമാണ് ഒരു മഹാനടന് ഇത്രയും വിലകുറഞ്ഞതും ബാലിശവുമായ കാര്യങ്ങൾ പറയാൻ കഴിയുമെന്ന് ഞാൻ മനസ്സിലാക്കിയത്. ഇന്ത്യയിൽ മുസ്ലീങ്ങൾ സുരക്ഷിതരല്ലെന്ന് അവർ പറയുന്നു! സാക്ഷി, ശ്രദ്ധ, അങ്കിത സംഭവം, കാൺപൂർ ഹനുമാൻ ക്ഷേത്രത്തിലെ നശീകരണം, പട്ടാപ്പകൽ തയ്യൽക്കാരന്റെ തലയറുത്ത് കൊലപ്പെടുത്തിയ ക്രൂരമായ സംഭവത്തിന് ശേഷവും നമ്മുടെ രാജ്യത്ത് മുസ്ലീങ്ങൾ സുരക്ഷിതരല്ലെന്ന് പറയാൻ നിങ്ങൾക്ക് ധൈര്യമുണ്ട്. ഇവിടെ സുരക്ഷിതരല്ലെങ്കിൽ, അത് 100 കോടി ഹിന്ദുക്കൾ മാത്രമാണ്. നിങ്ങൾ ഒരു മതഭ്രാന്തനായി മാറിയിരിക്കുന്നു. അങ്ങനെയെങ്കിൽ, ലൗ ജിഹാദ് ടീമിനെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്ന സംഘത്തിൽ ചേരുക. അല്ലാത്തപക്ഷം ആളുകൾ നിങ്ങളുടെ സിനിമകൾ കാണുന്നത് അവസാനിപ്പിക്കണമെന്ന് ചിന്തിക്കണം. ദൈവം നിനക്ക് ജ്ഞാനം നൽകട്ടെ.“ മുകേഷ് ഖന്ന പറയുന്നു.