Connect with us

Hi, what are you looking for?

Sports

യുവേഫ ചാമ്പ്യന്‍സ് ലീഗില്‍ ആദ്യ പാത സെമി ഇന്ന്. സിറ്റി-റയല്‍ മല്‍സരം രാത്രി 12:30

മാഞ്ചസ്റ്റര്‍: യുവേഫ ചാമ്പ്യന്‍സ് ലീഗില്‍ ആദ്യ പാത സെമി പോരാട്ടങ്ങള്‍ക്ക് ഇന്ന് തുടക്കം.ഇംഗ്ലീഷ് വമ്പന്‍മാരായ മാഞ്ചസ്റ്റര്‍ സിറ്റി സ്്പ്യാനിഷ് വമ്പന്‍മാരായ റയല്‍ മാഡ്രിഡിനെ നേരിടും. സിറ്റിയുടെ മൈതാനത്ത് രാത്രി പന്ത്രണ്ടരയ്ക്കാണ് മല്‍സരം.

യൂറോപ്യന്‍ ഫുട്‌ബോളിന്റെ രാജാക്കന്‍മാരാവാന്‍ പ്രീമിയര്‍ ലീഗിലെയും സ്പാനിഷ് ലീഗിലെയും ഒന്നാമന്‍മാര്‍ നേര്‍ക്കുനേര്‍ പോരാട്ടത്തിനിറങ്ങുക. റയല്‍ പതിനാലാം കിരീടത്തിനായി ഇറങ്ങുമ്പോള്‍ ആദ്യ കിരീടമാണ് മാഞ്ചസ്റ്റര്‍ സിറ്റിയുടെ ലക്ഷ്യം. വമ്പന്‍ താരങ്ങളാണ് ഇരുനിരയിലും അണിനിരക്കുന്നത്. ഗോള്‍ മെഷീന്‍ കരീം ബെന്‍സേമയെ മുന്നില്‍ നിര്‍ത്തിയാവും റയലിന്റെ ആക്രമണങ്ങള്‍. ഒപ്പം വീനിഷ്യസ് ജൂനിയറും ഫെഡേ വെല്‍വെര്‍ദേയും ചേരുമ്പോള്‍ ആക്രമണം ശക്തം. പരിക്കേറ്റ കാസിമിറോ ഇലവനിലെത്തുമോയെന്ന് ഉറപ്പില്ല. എങ്കിലും ക്രൂസും കാമവിംഗയും മോഡ്രിച്ചും ഉള്‍പ്പെട്ട മധ്യനിര അതിശക്തം.

ഗബ്രിയില്‍ജെസ്യൂസ്, റിയാദ് മെഹറസ്, സ്റ്റെര്‍ലിംഗ് എന്നിവരിലൂടെയാവും ഗോളിലേക്കുള്ള സിറ്റിയുടെ മറുപടി. മധ്യനിരയിലെത്തുന്ന ഡിബ്രൂയിനും റോഡ്രിയും സില്‍വയും ഗോളടിക്കാനും ഗോളടിപ്പിക്കാനും ഒരുപോലെ മിടുക്കര്‍. ഇത്തിഹാദില്‍ സ്വന്തം കാണികളുടെ പിന്തുണയോടെ നിര്‍ണായക ലീഡ് നേടുകയാവും ഗാര്‍ഡിയോളയുടെ ലക്ഷ്യം. ആറ് വര്‍ഷം മുന്‍പ് സിറ്റിയും റയലും ചാമ്പ്യന്‍സ് ലീഗ് സെമിയില്‍ ഏറ്റുമുട്ടിയിരുന്നു. ഒറ്റ ഗോളിന് ജയം റയലിനൊപ്പം നിന്നു. അന്നത്തെ തോല്‍വിക്ക് പകരംവീട്ടാന്‍ കൂടിയുണ്ട് സിറ്റിക്ക്. ക്വാര്‍ട്ടര്‍ ഫൈനലില്‍ റയല്‍ നിലവിലെ ചാമ്പ്യന്‍മാരായ ചെല്‍സിയെയും സിറ്റി, അത്‌ലറ്റിക്കോ മാഡ്രിഡിനെയുമാണ് തോല്‍പിച്ചത്.

You May Also Like

Sticky Post

നാളെ സത്യപ്രതിജ്ഞ ചെയ്യാനിരിക്കെ ഗണേഷ് കുമാര്‍ ആദ്യമായി സജി ചെറിയാന്റെ കീഴിലുള്ള സിനിമയില്‍ കണ്ണിവച്ചു. സിനിമ സ്വതന്ത്രമായ വകുപ്പല്ലെങ്കിലും അത് മാത്രം വേണമെന്നാണ് ആവശ്യം. ഗണേഷ് ആവശ്യം ഉന്നയിച്ചതോടെ രണ്ടാം പിണറായി സര്‍ക്കാരില്‍...

Sticky Post

എല്ലാ അർത്ഥത്തിലും കേരളം ഞാൻ പിടിച്ചടക്കി എന്ന സന്ദേശമാണ് നവകേരള യാത്രയിലൂടെ പിണറായി വിജയൻ ജനങ്ങൾക്ക് നൽകുന്നതെന്ന് പാണ്ഡ്യാല ഷാജി. ജനാധ്യപത്യപരമായല്ല സ്വേച്ഛാധിപത്യഭരണമാണ് പിണറായിയുടെ അജണ്ട. കേരളം കണ്ട ഏറ്റവും വലിയ ആഭാസനും...

Kerala

സത്യം സത്യമായി വിളിച്ചു പറഞ്ഞ പൊതു വിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടർക്ക് കിട്ടിയത് എട്ടിന്റെ പണി. നവകേരള സദസിന് ശേഷം പൊതു വിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറെ മാറ്റും. പത്താംക്ലാസ് പരീക്ഷയിൽ വാരിക്കോരി മാർക്കിടുന്നുവെന്ന് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടർ എസ്....

Sticky Post

ചുമതലയേറ്റെടുക്കുന്നതിനു മുൻപേ തുടങ്ങിയതാണ് ആന്റണി രാജുവും ഗണേഷ്‌കുമാറും തമ്മിലുള്ള വാക്‌പോര്. വാക് പോര് കൂടിക്കൂടി അവസാനം തമ്മിൽ കണ്ടാൽ ഗണേശനെ ഇപ്പൊ തീർക്കുമെന്ന അവസ്ഥയിലാണ്. ഗണേശനാകട്ടെ യാതൊരു കൂസലുമില്ല. പാർട്ടിക്കും തലവേദനയാണ് ഇപ്പോഴത്തെ...