Connect with us

Hi, what are you looking for?

Cinema

‘തെലുങ്ക് നടി രേഖ ഭോജിന്റെ വാഗ്ദാനം പാഴായി, നടിയുടെ മാനം കാത്ത് ടീം ഇന്ത്യ’ ട്രോളുകൾ

ഇന്ത്യൻ ടീം ജയിച്ചാൽ വിശാഖപട്ടണത്തെ ബീച്ചിലൂടെ നഗ്നയായി ഓടുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ച തെലുങ്ക് നടി രേഖ ഭോജിനു ഇന്ത്യൻ ടീം ഓസ്ട്രേലിയയോട് തോറ്റതോടെ ട്രോൾ മഴ. ഇന്ത്യൻ ടീം ഇത്തവണ ഏകദിന ലോകകപ്പ് കിരീടം നേടിയാൽ വിശാഖപട്ടണത്തെ ബീച്ചിലൂടെ നഗ്നയായി ഓടുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ച് തെലുങ്ക് നടി രേഖ ഭോജ് രംഗത്തെത്തിയത് വലിയ വാർത്താ ആയിരുന്നു. ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റിലൂടെ ഉള്ള താരത്തിന്റെ പ്രഖ്യാപനത്തിനു പിറകെ തന്നെ താരത്തിനെ ട്രോളിയും വിമര്‍ശിച്ചു കൊണ്ടും ആയിരങ്ങളാണ് രംഗത്ത് വന്നിരുന്നത്.

ഇപ്പോൾ വിശാഖപട്ടണം ബീച്ചിന്റെ ആളൊഴിഞ്ഞ ചിത്രമിട്ടു നടിയുടെ ആ വാഗ്ദാനം പാഴായെന്ന് ട്രോൾ എത്തി. തെലുങ്ക് നടിയുടെ മാനം കാത്ത് ടീം ഇന്ത്യ എന്നാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രചരിക്കുന്ന മറ്റൊരു ട്രോള്‍. സംഗതി എന്തായാലും വിശാഖപട്ടണം ബീച്ചിന്റെ ആളൊഴിഞ്ഞ ചിത്രങ്ങളാണ് സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ ഇപ്പോൾ വൈറലായിട്ടുള്ളത്.

താരത്തിന്റെ ഇത്തരമൊരു പ്രഖ്യാപനത്തിന് പിന്നിൽ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റാനുള്ള താരത്തിന്റെ ശ്രമമാണ് എന്ന വിമര്ശനം അപ്പോൾ തന്നെ ഉയർന്നിരുന്നതാണ്. ‘ഇന്ത്യൻ ടീമിനോടുള്ള സ്നേഹവും ആരാധനയും പ്രകടിപ്പിക്കാനാണ് താൻ ശ്രമിച്ചത് എന്നായിരുന്നു നടിയുടെ ഇതിനുള്ള വിശദീകരണം. തന്റെ പ്രഖ്യാപനത്തോടെ മറ്റ് ടീമിന്റെ ആരാധകർ വരെ ഇന്ത്യ ജയിക്കണമെന്ന് പ്രാർത്ഥിക്കുക യാണെന്നും’ അവർ പറയുകയുണ്ടായി. ആരാധകൻ അയച്ച സന്ദേശം ഉൾപ്പടെയായിരുന്നു നടി ഇക്കാര്യം പങ്കുവെച്ചിരുന്നത്.

ഇന്ത്യ – ബംഗ്ലാദേശ് മത്സരവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ബംഗ്ലാദേശ് താരങ്ങള്‍ക്ക് വമ്പന്‍ ഓഫറുമായി പാക് നടി സെഹാര്‍ ഷിന്‍വാരി ഇതിനു മുൻപ് എത്തിയിരുന്നു. ബംഗ്ലാദേശ് ഇന്ത്യയെ തോല്‍പ്പിക്കുകയാണെങ്കില്‍ ബംഗ്ലാദേശ് ടീമിലെ ഏതെങ്കിലും ഒരു താരത്തിനൊപ്പം ധാക്കയില്‍ ഡേറ്റിന് വരാമെന്നായിരുന്നു നടി നൽകിയിരുന്ന ഓഫര്‍. സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്ഫോമായ എക്സിലൂടെയാണ് സെഹാർ ഷിൻവാരി ഈ ഓഫർ മുന്നോട്ട് വെച്ചിരുന്നത്.

You May Also Like

Sticky Post

നാളെ സത്യപ്രതിജ്ഞ ചെയ്യാനിരിക്കെ ഗണേഷ് കുമാര്‍ ആദ്യമായി സജി ചെറിയാന്റെ കീഴിലുള്ള സിനിമയില്‍ കണ്ണിവച്ചു. സിനിമ സ്വതന്ത്രമായ വകുപ്പല്ലെങ്കിലും അത് മാത്രം വേണമെന്നാണ് ആവശ്യം. ഗണേഷ് ആവശ്യം ഉന്നയിച്ചതോടെ രണ്ടാം പിണറായി സര്‍ക്കാരില്‍...

Sticky Post

എല്ലാ അർത്ഥത്തിലും കേരളം ഞാൻ പിടിച്ചടക്കി എന്ന സന്ദേശമാണ് നവകേരള യാത്രയിലൂടെ പിണറായി വിജയൻ ജനങ്ങൾക്ക് നൽകുന്നതെന്ന് പാണ്ഡ്യാല ഷാജി. ജനാധ്യപത്യപരമായല്ല സ്വേച്ഛാധിപത്യഭരണമാണ് പിണറായിയുടെ അജണ്ട. കേരളം കണ്ട ഏറ്റവും വലിയ ആഭാസനും...

Kerala

സത്യം സത്യമായി വിളിച്ചു പറഞ്ഞ പൊതു വിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടർക്ക് കിട്ടിയത് എട്ടിന്റെ പണി. നവകേരള സദസിന് ശേഷം പൊതു വിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറെ മാറ്റും. പത്താംക്ലാസ് പരീക്ഷയിൽ വാരിക്കോരി മാർക്കിടുന്നുവെന്ന് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടർ എസ്....

Sticky Post

ചുമതലയേറ്റെടുക്കുന്നതിനു മുൻപേ തുടങ്ങിയതാണ് ആന്റണി രാജുവും ഗണേഷ്‌കുമാറും തമ്മിലുള്ള വാക്‌പോര്. വാക് പോര് കൂടിക്കൂടി അവസാനം തമ്മിൽ കണ്ടാൽ ഗണേശനെ ഇപ്പൊ തീർക്കുമെന്ന അവസ്ഥയിലാണ്. ഗണേശനാകട്ടെ യാതൊരു കൂസലുമില്ല. പാർട്ടിക്കും തലവേദനയാണ് ഇപ്പോഴത്തെ...