Connect with us

Hi, what are you looking for?

India

പോൺതാരം സ്‌റ്റോമി ഡാനിയേൽസുമായി ലൈംഗിക ബന്ധം ഒതുക്കാൻ ട്രംപ് പണം കൊടുത്ത കേസിൽ ട്രംപ് ക്രിമിനൽ വിചാരണ നേരിടണം

ന്യൂയോർക്ക് . പോൺതാരം സ്‌റ്റോമി ഡാനിയേൽസുമായുള്ള ലൈംഗിക ബന്ധം പുറത്ത് പറയാതിരിക്കാൻ ട്രംപ് പണം കൊടുത്ത് ഒതുക്കിയെന്ന ആരോപണത്തിൽ അടുത്ത മാസം 25ന് ട്രംപ് ക്രിമിനൽ വിചാരണ നേരിടണം. നവംബർ 5ന് യുഎസ് പ്രസിഡന്റ് തിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടക്കാനിരിക്കെയാണ്‌ റിപ്പബ്ലിക്കൻ പാർട്ടി സ്ഥാനാർത്ഥിയായ ഡൊണാൾഡ് ട്രംപിന് ഈ കനത്ത തിരിച്ചടി. ചരിത്രത്തിലാദ്യമാണ് യുഎസ് മുൻ പ്രസിഡന്റ് ക്രിമിനൽ വിചാരണ നേരിടുന്നത്.

ക്രിമിനൽ വിചാരണ ഒഴിവാക്കണമെന്ന ആവശ്യവുമായി ട്രംപ് നൽകിയ അപേക്ഷ കോടതി തള്ളുകയായിരുന്നു. തുടർന്ന് ജസ്റ്റിസ് യുവാൻ മെർച്ചൻ വിചാരണ തീയതി തീരുമാനിക്കുകയാണ് ഉണ്ടായത്. പോൺ നടി സ്റ്റോമി ഡാനിയേൽസുമായുണ്ടായിരുന്ന ബന്ധം പുറത്തുവരാതിരിക്കാൻ 2016 ലെ പ്രസിഡന്റ് തിരഞ്ഞെടുപ്പിനു മുൻപ് 1,30,000 ഡോളർ നൽകിയെന്ന പരാതിയിന്മേലാണ് ഈ കേസ്. എന്നാൽ കേസ് രാഷ്ട്രീയപ്രേരിതമാണെന്നാണ് ട്രംപ് ആരോപിക്കുന്നത്. ഇത്തരം 4 കേസുകൾ ആണ് ട്രംപിന്റെ പേരിലുള്ളത്.

2016 ലെ തെരഞ്ഞെടുപ്പിന് മുൻപ് തനിക്ക് എതിരായ ലൈംഗികാരോപണം ഒതുക്കാൻ ട്രംപ് പോൺ താരത്തിന് പണം നൽകി എന്നാണ് കേസിൽ ഉന്നയിക്കപ്പെടുന്ന ആരോപണം. താനും ട്രംപും ലൈംഗിക ബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെട്ടിരുന്നുവെന്നും ഇക്കാര്യം ആരോടും പറയാതിരിക്കാൻ 2016 ലെ തെരഞ്ഞെടുപ്പിന് മുമ്പ് ട്രംപിന്റെ മുൻ അഭിഭാഷകനിൽ നിന്ന് താൻ 130,000 ഡോളർ കൈപ്പറ്റിയിരുന്നതായും ആണ് സ്റ്റോമി ഡാനിയൽസ് പറഞ്ഞിരുന്നത്. അഭിഭാഷകനായ മൈക്കൽ കോഹനെ തുടർന്ന് ഒന്നിലധികം കുറ്റങ്ങൾ ചുമത്തി ജയിലിലാക്കി എന്നും നടി ആരോപിച്ചിട്ടുണ്ട് .അതേസമയം, സ്റ്റോമി ഡാനിയേൽസുമായി താൻ ലൈംഗിക ബന്ധത്തിലേർപ്പെട്ടിട്ടില്ല എന്നാണ് ട്രംപ് പറയുന്നത്.

ഒരു ചാരിറ്റി ഗോൾഫ് ടൂർണമെന്റിൽ വച്ചാണ് 2006 ജൂലൈയിൽ താൻ ട്രംപിനെ കണ്ടുമുട്ടിയത് എന്നായിരുന്നു സ്റ്റെഫാനി ക്ലിഫോർഡ് എന്ന സ്റ്റോമി ഡാനിയൽസിന്റെ വെളിപ്പെടുത്തൽ. കാലിഫോർണി യയ്ക്കും നെവാഡയ്ക്കും ഇടയിലുള്ള ലേക് താഹോയിലെ ഹോട്ടൽ മുറിയിൽ വെച്ച് തങ്ങൾ ലൈംഗിക ബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെട്ടിരുന്നു എന്നും നടി പറഞ്ഞിരുന്നു. ആരോപണങ്ങൾ എല്ലാം ട്രംപ് നിഷേധിച്ചിരുന്നു. എന്നാൽ സ്റ്റോമി ഡാനിയേൽസിന് പണം കൊടുത്തിട്ടുണ്ട് എന്ന് അദ്ദേഹം സമ്മതിക്കുന്നു. ഒരാൾക്ക് നഷ്ടപരിഹാരം നൽകുന്നത് നിയമവിരുദ്ധമല്ല എന്നാണ് ട്രംപ് ഇതിന് കാരണമായി പറഞ്ഞിരുന്നത്.

You May Also Like

Sticky Post

നാളെ സത്യപ്രതിജ്ഞ ചെയ്യാനിരിക്കെ ഗണേഷ് കുമാര്‍ ആദ്യമായി സജി ചെറിയാന്റെ കീഴിലുള്ള സിനിമയില്‍ കണ്ണിവച്ചു. സിനിമ സ്വതന്ത്രമായ വകുപ്പല്ലെങ്കിലും അത് മാത്രം വേണമെന്നാണ് ആവശ്യം. ഗണേഷ് ആവശ്യം ഉന്നയിച്ചതോടെ രണ്ടാം പിണറായി സര്‍ക്കാരില്‍...

Sticky Post

എല്ലാ അർത്ഥത്തിലും കേരളം ഞാൻ പിടിച്ചടക്കി എന്ന സന്ദേശമാണ് നവകേരള യാത്രയിലൂടെ പിണറായി വിജയൻ ജനങ്ങൾക്ക് നൽകുന്നതെന്ന് പാണ്ഡ്യാല ഷാജി. ജനാധ്യപത്യപരമായല്ല സ്വേച്ഛാധിപത്യഭരണമാണ് പിണറായിയുടെ അജണ്ട. കേരളം കണ്ട ഏറ്റവും വലിയ ആഭാസനും...

Kerala

സത്യം സത്യമായി വിളിച്ചു പറഞ്ഞ പൊതു വിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടർക്ക് കിട്ടിയത് എട്ടിന്റെ പണി. നവകേരള സദസിന് ശേഷം പൊതു വിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറെ മാറ്റും. പത്താംക്ലാസ് പരീക്ഷയിൽ വാരിക്കോരി മാർക്കിടുന്നുവെന്ന് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടർ എസ്....

Sticky Post

ചുമതലയേറ്റെടുക്കുന്നതിനു മുൻപേ തുടങ്ങിയതാണ് ആന്റണി രാജുവും ഗണേഷ്‌കുമാറും തമ്മിലുള്ള വാക്‌പോര്. വാക് പോര് കൂടിക്കൂടി അവസാനം തമ്മിൽ കണ്ടാൽ ഗണേശനെ ഇപ്പൊ തീർക്കുമെന്ന അവസ്ഥയിലാണ്. ഗണേശനാകട്ടെ യാതൊരു കൂസലുമില്ല. പാർട്ടിക്കും തലവേദനയാണ് ഇപ്പോഴത്തെ...