Connect with us

Hi, what are you looking for?

Exclusive

പുതുപ്പള്ളിയിൽ ജയം ചാണ്ടിക്ക് …ചാണ്ടി ഉമ്മനല്ല സാക്ഷാത് ഉമ്മൻ ചാണ്ടി തന്നെയാണിത്..

പുതുപ്പള്ളിയിൽ ജയം ചാണ്ടി ഉമ്മന് തന്നെയാവുമെന്ന് ഉറപ്പിച്ച് അഡ്വ . ജയശങ്കർ . സിപിഎം എത്ര തലകുത്തി മറിഞ്ഞാലും ചാണ്ടി ഉമ്മാനെ പരാജയപ്പെടുത്താൻ ആവില്ല എന്നും മരണപ്പെട്ട ഉമ്മൻ ചാണ്ടി തന്നെയാണ് ചാണ്ടി ഉമ്മനെന്നും ജയശങ്കർ പറഞ്ഞൂ. പുതുപ്പള്ളിയിൽ ജയം ചാണിക്ക് സുനിശ്ചിതമാണെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു. ഇപ്പോൾ സിപിഎമ്മിനെതിരായി ഉയർന്നിരിക്കുന്ന അഴിമതി ആരോപണങ്ങളിൽ നിലപാട് വ്യക്തമാക്കാൻ പോലും മടിക്കുന്ന പിണറായിയുടെ മൗനത്തിനെതിരെയായിരുന്നു ജയശങ്കറിന്റെ വാക്കുകൾ. പിണറായി ഭരണത്തിൽ നാറ്റം തിരിയുന്ന ജനങ്ങൾ പുതുപ്പള്ളിയിൽ ചാണ്ടി ഉമ്മനൊപ്പം തന്നെ നിൽക്കുമെന്ന കാര്യത്തിൽ തർക്കം വേണ്ട എന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

ചാണ്ടി ഉമ്മൻ്റെ വാഹന പര്യടനത്തിന് തുടക്കമായി. പാമ്പാടി പത്താഴക്കുഴിയിൽ നിന്നാണ് തുടക്കം കുറിച്ചത്. പ്രതിപക്ഷ നേതാവ് വി ഡി സതീശൻ പര്യടനം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. എല്ലാ അർത്ഥത്തിലും പുതുപ്പള്ളിയിൽ പ്രചാരണം ശക്തമാക്കിയിരിക്കുകയാണ് ഇരു മുന്നണികലും .
ഉമ്മൻ ചാണ്ടി തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ വാഹന പ്രചരണത്തിന് തുടക്കം കുറിച്ചിരുന്നതും പത്താം കുഴിയിൽ നിന്നായിരുന്നു.
പാമ്പാടി പത്താഴക്കുഴിയിൽ നിന്നാണ് തുടക്കം കുറിച്ചത്. പ്രതിപക്ഷ നേതാവ് വി ഡി സതീശൻ പര്യടനം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.
ഉമ്മൻ ചാണ്ടി തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ വാഹന പ്രചരണത്തിന് തുടക്കം കുറിച്ചിരുന്നതും പത്താം കുഴിയിൽ നിന്നായിരുന്നു.
അതേസമയം എൽ.ഡി.എഫ് സ്ഥാനാർഥി രാവിലെ എട്ട് മണി മുതൽ മീനടം പഞ്ചായത്തിൽ വീട് കയറി വോട്ട് തേടും. മണ്ഡലത്തിൽ എൽ.ഡി.എഫിന്റെ വികസന സെമിനാറുകളും വിവിധയിടങ്ങളിൽ നടക്കും.
വ്യാഴാഴ്ച മുഖ്യമന്ത്രി പങ്കെടുക്കുന്ന പരിപാടികളിൽ പരമാവധി പ്രവർത്തകരെ എത്തിക്കണമെന്ന് പാർട്ടി ഘടകങ്ങൾക്ക് സി.പി.എം നേത്യത്വം നിർദേശം നൽകിയിട്ടുണ്ട്. പാമ്പാടി, മണർകാട് പഞ്ചായത്തുകളിലാണ് എൻ.ഡി.എ സ്ഥാനാർഥി പാമ്പാടി ലിജിൻ ലാലിന്റെ പ്രചാരണം. തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ നാമനിർദേശ പത്രിക പിൻവലിക്കാനുള്ള സമയം ഇന്ന് അഞ്ച് മണിക്ക് അവസാനിക്കും. തിരുവാതുക്കൽ എ.പി.ജെ അബ്ദുൾ കലാം ഹാളിൽ ഇന്ന് മോക്പോളിങ്ങും നടത്തും.

You May Also Like

Sticky Post

നാളെ സത്യപ്രതിജ്ഞ ചെയ്യാനിരിക്കെ ഗണേഷ് കുമാര്‍ ആദ്യമായി സജി ചെറിയാന്റെ കീഴിലുള്ള സിനിമയില്‍ കണ്ണിവച്ചു. സിനിമ സ്വതന്ത്രമായ വകുപ്പല്ലെങ്കിലും അത് മാത്രം വേണമെന്നാണ് ആവശ്യം. ഗണേഷ് ആവശ്യം ഉന്നയിച്ചതോടെ രണ്ടാം പിണറായി സര്‍ക്കാരില്‍...

Sticky Post

എല്ലാ അർത്ഥത്തിലും കേരളം ഞാൻ പിടിച്ചടക്കി എന്ന സന്ദേശമാണ് നവകേരള യാത്രയിലൂടെ പിണറായി വിജയൻ ജനങ്ങൾക്ക് നൽകുന്നതെന്ന് പാണ്ഡ്യാല ഷാജി. ജനാധ്യപത്യപരമായല്ല സ്വേച്ഛാധിപത്യഭരണമാണ് പിണറായിയുടെ അജണ്ട. കേരളം കണ്ട ഏറ്റവും വലിയ ആഭാസനും...

Kerala

സത്യം സത്യമായി വിളിച്ചു പറഞ്ഞ പൊതു വിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടർക്ക് കിട്ടിയത് എട്ടിന്റെ പണി. നവകേരള സദസിന് ശേഷം പൊതു വിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറെ മാറ്റും. പത്താംക്ലാസ് പരീക്ഷയിൽ വാരിക്കോരി മാർക്കിടുന്നുവെന്ന് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടർ എസ്....

Sticky Post

ചുമതലയേറ്റെടുക്കുന്നതിനു മുൻപേ തുടങ്ങിയതാണ് ആന്റണി രാജുവും ഗണേഷ്‌കുമാറും തമ്മിലുള്ള വാക്‌പോര്. വാക് പോര് കൂടിക്കൂടി അവസാനം തമ്മിൽ കണ്ടാൽ ഗണേശനെ ഇപ്പൊ തീർക്കുമെന്ന അവസ്ഥയിലാണ്. ഗണേശനാകട്ടെ യാതൊരു കൂസലുമില്ല. പാർട്ടിക്കും തലവേദനയാണ് ഇപ്പോഴത്തെ...